Cotaus® 1.3ml Round V kasa Deep Well Plate an yi su da kayan PP masu inganci tare da kwanciyar hankali na sinadarai, an lalata su a ƙarƙashin babban zafin jiki, wanda ya dace da pipette tashoshi da yawa da injin atomatik. Polypropylene yana ba da ƙaramin ɗauri don hana samfurori daga mannewa ga bangon gefe yayin elution, kuma ba shi da ƙima don aikace-aikacen sinadarai na haɗakarwa.â Musamman: 1.3ml, mâ Lambar samfur: CRDP13-RV-9â Sunan alama: Cotaus ®â Wurin asali: Jiangsu, Chinaâ Tabbacin inganci: DNase Kyauta, Kyauta RNase, Kyautar Pyrogenâ Takaddun shaida: ISO13485, CE, FDA.â Kayan aiki da aka daidaita: Ya dace da pipette na tashoshi da yawa da kayan aiki na atomatik, don biyan buƙatun cikakken aikin aiki na atomatik da dakin gwaje-gwajeâ Farashin: Tattaunawa
Cotaus® Zagaye mai zurfin rijiyar ajiya microplates suna samuwa a cikin nau'ikan rijiyoyin rijiyoyin guda huɗu: rijiyoyin 350µl, rijiyoyin 1.2ml, rijiyoyin 1.3ml da rijiyoyin 2.0ml, tare da duka U-siffai da siffar V. Cotaus® Sashen R&D zai keɓance samfuran bisa ga buƙatun abokan ciniki saboda muna da ikon ƙirƙira da samar da ƙira da kansa.
Cotaus® 1.3ml Round V kasa Deep Well Plate an yi shi da kayan PP mai inganci, tare da kwanciyar hankali na sinadarai da haɓakar zafin jiki, waɗanda suka dace da pipette na tashoshi da yawa da injin atomatik. Ana iya rufe shi da fim mai mannewa, rufewar zafi ko amfani da shi tare da murfin farantin mai zurfi mai zurfi da autoclaved. Cotaus® Ana iya amfani da microplates tare da murfin tabarma masu sassauƙa ko fina-finai na manne don rage ƙawancewar samfurin da gurɓatawa. Ana iya adana shi a ƙarƙashin ƙananan zafin jiki daga -40 zuwa -80ºC, da kuma autoclaved (121â, minti 20). Yana jurewa centrifugation har zuwa 4000 RPM ba tare da karya ko nakasawa ba.
Bayani |
1.3ml Zagaye V kasa Deep Rijiyar Plate |
Ƙarar |
1.3ml ku |
Launi |
m |
To Siffar |
Zagaye |
Siffar Kasa |
V-Siffa |
Tsari |
8×12 |
Girman |
127.8×85.5×40.9mm |
Nauyi |
121.56g |
Kayan abu |
Polypropylene |
Aikace-aikace |
Nucleic acid hakar da tsarkakewa na daban-daban samfurori. Babban kayan aiki ta atomatik yin amfani da ruwa don ayyuka masu girma, kamar su furotin da aka haɗe, ruwa hakar, kyallen jikin dabba, kwayoyin cuta, tsire-tsire, ƙasa, samfuran asibiti, yisti, da dai sauransu. |
Muhalli na samarwa |
100000-aji ba tare da kura ba |
Misali |
Don Kyauta¼¼ 1-5 inji mai kwakwalwa |
Lokacin Jagora |
Kwanaki 3-5 |
Tallafi na Musamman |
ODM, OEM |
â1.3ml Round Rijiyoyin, V-dimbin ƙasa, bayyananne polypropylene.
âAn yi shi da kayan PP tare da babban inganci, mai nuna gaskiya a cikin bayyanar.
âBabu DNase, Babu RNase, Babu Pyrogen.
âKowannensu yana da bakin hatimi mai zaman kansa don hana kamuwa da cuta.
âStandard farantin frame tsarin, sauki don amfani; share lambobi a kan allo, mai sauƙin aiki.
Model No. |
Ƙayyadaddun bayanai |
Sizeï¼mmï¼ |
Weightï¼gï¼ |
Shiryawa |
Saukewa: CRDP350-RV-9 |
96 wellï¼350µlï¼ Ƙarfafa Rikowaï¼V-kasa |
127.8×85.5×14.7mm |
27.11g |
10 faranti/bagï¼10 bag/ctn |
Saukewa: CRDP350-RU-9 |
96 wellï¼350µlïƘarancin Rikowaï¼U-kasa |
127.8×85.5×14.7mm |
28.32g |
10 faranti/bagï¼10 bag/ctn |
Saukewa: CRDP12-RU-9 |
96 wellï¼1.2mlïƘarƙashin Rikowaï¼U-kasa |
127.8×85.5×33mm |
68.71g |
5 faranti/bagï¼10 bag/ctn |
Saukewa: CRDP13-RV-9 |
96 wellï¼1.3mlï¼Ƙarancin Rikowa¼V-kasa |
127.8×85.5×40.9mm |
121.56g |
5 faranti/bagï¼10 bag/ctn |
Saukewa: CRDP13-RU-9 |
96 wellï¼1.3mlï¼Ƙarancin Riƙewaï¼U-kasa |
127.7×85.55×31.65mm |
75.44g |
5 faranti/bagï¼20 bag/ctn |
Saukewa: CRDP20-RU-9 |
96 wellï¼2.0mlï¼ Ƙarƙashin Rikowaï¼U-kasa |
127.5×85.5×45.3mm |
98.83g |
5 faranti/bagï¼10 bag/ctn |