China Centrifuge Tube Masu kera, masu kaya, masana'anta

Cotaus ya kasance yana samar da Centrifuge Tube shekaru da yawa kuma yana ɗaya daga cikin ƙwararrun masana'antun Centrifuge Tube da masu ba da kayayyaki a China. Muna da masana'anta, za mu iya ba da sabis na musamman. Idan kuna son siyan samfuran rahusa, da fatan za a tuntuɓe mu. Za mu samar muku da farashi mai gamsarwa.

Zafafan Kayayyaki

  • 10 Tukwici na Pipette na Duniya

    10 Tukwici na Pipette na Duniya

    Cotaus® ƙwararren ƙwararren masana'anta ne kuma mai samar da kayan aikin dakin gwaje-gwaje a China. Tukwici na Pipette na Duniya na 10 ya sa gwajin ku ya zama daidai. Taron samar da kayayyaki ya ɗauki sabbin kayan sarrafawa da aka shigo da su daga Japan. Saurin samarwa yana da sauri kuma samfuran suna da kyau.

    â Musammantawa: 10μl, m
    â Lambar samfur: CRPT10-TP-9
    â Sunan alama: Cotaus ®
    â Wurin asali: Jiangsu, China
    â Tabbacin inganci: Kyauta na DNA, kyauta RNase, kyauta na pyrogen
    â Takaddun shaida: ISO13485, CE, FDA
    â Kayan aikin da aka daidaita: Mai jituwa tare da Dalong, Gilson, Eppendorf, ThermoFisher da sauran bututun iri-iri na cikin gida da na waje (jeri ɗaya/jeri da yawa)
    â Farashin: Tattaunawa
  • Pipettes na serological da za a iya zubar da su

    Pipettes na serological da za a iya zubar da su

    serological pipettes sune na'urori masu aunawa waɗanda ke auna takamaiman ƙarar bayani kuma ana samun su a cikin nau'ikan girma 7: 1 ml, 2 ml, 5 ml, 10 ml, 25 ml, 50 ml, 100 ml, da sauransu. bayyananne, ma'auni na shugabanci biyu wanda ke sauƙaƙa karantawa da rarrabawa tare da adadin ruwa. Hakanan za'a iya ƙididdige pipettes a matsayin bakararre ko mara bakararre.

    ◉ Lambar samfur: CRTP-S
    ◉ Sunan alama: Cotaus ®
    ◉ Wurin asali: Jiangsu, China
    ◉ Tabbacin inganci: DNase kyauta, RNase kyauta, kyauta na pyrogen
    ◉ Takaddun shaida: ISO13485, CE, FDA
    ◉ Kayan aiki da aka daidaita: Mai dacewa da yawancin bututun da ke kasuwa
    ◉ Farashin: Tattaunawa
  • 300μl Tukwici Mai Tsawo Mai Tsawo Don Hamilton

    300μl Tukwici Mai Tsawo Mai Tsawo Don Hamilton

    Cotaus® ƙwararrun masana'anta ne kuma mai siyar da wand ɗin sarrafa kansa a China tare da R&D, samarwa da tallace-tallace. Muna da injinan gyare-gyaren allura guda 80 da aka shigo da su daga waje da ma’aikata 500. Mu 300μl Tsawon Tsawon Tsawon Pipette Tukwici Don Hamilton ya dace da dandamalin sarrafa ruwa na TECAN, wanda zai iya cimma daidaito da daidaito a cikin bututun.

    â Musammantawa:300μl Tsawon Tsawo, Ƙarfafawa
    â Lambar samfur: CRAT300-H-L-B
    â Sunan alama: Cotaus ®
    â Wurin asali: Jiangsu, China
    â Tabbacin inganci: DNase Kyauta, Kyauta RNase, Kyautar Pyrogen
    â Takaddun shaida: ISO13485, CE, FDA.
    â Kayan aiki da aka daidaita: Hamilton cikakken aikin enzyme immunoassay aiki, Hamilton cikakken tsarin lodi mai sarrafa kansa, Hamilton Microlab STAR jerin, Microlab Vantage, Microlab Nimbus, OEM Tignuppa, Zeus pipetting workstation.
    â Farashin: Tattaunawa
  • 1.2ml Square V kasa Deep Rijiyar Plate

    1.2ml Square V kasa Deep Rijiyar Plate

    A matsayin ƙwararrun masana'anta, muna so mu ba ku 1.2ml Square V ƙasa Deep Well Plate. Cotaus® Deep Well Plates suna da kyau don hakar DNA na kwayoyin halitta da kuma cirewar DNA na plasmid da kuma fitar da acid nucleic da tsarkakewa na samfurori daban-daban. Manipulation ruwa mai sarrafa kansa mai ƙarfi yana ba da damar ayyuka masu girma, kamar su furotin da aka haɓaka, hakar ruwa, kyallen dabbobi, ƙwayoyin cuta, tsirrai, ƙasa, samfuran asibiti, yisti, da sauransu.

    â Musamman: 1.2ml, m
    â Lambar samfur: CRDP12-SV-9
    â Sunan alama: Cotaus ®
    â Wurin asali: Jiangsu, China
    â Tabbacin inganci: DNase Kyauta, Kyauta RNase, Kyautar Pyrogen
    â Takaddun shaida: ISO13485, CE, FDA.
    â Kayan aiki da aka daidaita: Ya dace da pipette na tashoshi da yawa da kayan aiki na atomatik, don biyan buƙatun cikakken aikin aiki na atomatik da dakin gwaje-gwaje
    â Farashin: Tattaunawa
  • 96 To 0.1ml Mai Fassara Babu Skirt PCR Plate

    96 To 0.1ml Mai Fassara Babu Skirt PCR Plate

    Cotaus ® yana mai da hankali kan ƙira, ƙira da tallan kayan masarufi don PCR, qPCR & sequencing tun daga 2010, don haka yanzu muna alfahari da samar da cikakkiyar kewayon bututun PCR da bututun 8-strips, PCR faranti da hatimi don manual da robotic amfani. .Dukkan samfuran PCR an ƙera su ne daga budurwa, matakin likitanci, polypropylene mara lafiyar bovine kuma an tabbatar da su kyauta daga DNAse, RNase da DNA na ɗan adam. 96 Well 0.1ml Transparent No Skirt PCR Plate abokan ciniki a China, Arewacin Amurka da Turai suna maraba sosai, kuma muna fatan kafa kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa tare da ku.

    â Musammantawa: 100μl, m
    â Lambar samfur: CRPC10-9-TP-NS
    â Sunan alama: Cotaus ®
    â Wurin asali: Jiangsu, China
    â Tabbacin inganci: DNase Kyauta, Kyauta RNase, Kyautar Pyrogen
    â Takaddun shaida: ISO13485, CE, FDA.
    â Aikace-aikace: Ya dace da kayan aikin PCR gradient da kayan aikin PCR mai kyalli.
    â Farashin: Tattaunawa
  • Centrifuge Tube 50ml

    Centrifuge Tube 50ml

    Ayyukan ƙarfin centrifugal na bututun centrifuge na Cotaus® an yi gwajin sarrafa inganci sosai kuma an san shi sosai. Don tabbatar da ingantaccen centrifugation, ƙungiyar mu masu sarrafa ingancinmu tana gudanar da gwaje-gwajen matsin lamba waɗanda suka wuce ƙayyadaddun samfur don tabbatar da cewa bututun mu na centrifuge sun cika ƙayyadaddun ka'idojin gwajin ku. Muna kuma gwada layukan daidaitawa don daidaito, kaurin bangon bututu, mai da hankali, tsabta, da iyawar ɗigo. Kuna iya dogaro da bututun mu na centrifuge 50ml don dogaro da cika buƙatun gwajin ku.

    ◉ Musamman: 50ml, Conical Bottom, dunƙule Cap
    ◉ Lambar samfur:
    ◉ Sunan alama: Cotaus ®
    ◉ Wurin asali: Jiangsu, China
    ◉ Tabbacin inganci: DNase Kyauta, Kyautar RNase, Kyautar Pyrogen
    ◉ Takaddun shaida: ISO13485, CE, FDA
    ◉ Kayan aiki da aka daidaita: Tsarin duniya ya sa bututun ya dace da yawancin nau'in na'ura na centrifuge.
    ◉ Farashin: Tattaunawa

Aika tambaya

X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
Reject Accept