China pipette tip a cikin tara Masu kera, masu kaya, masana'anta

Cotaus ya kasance yana samar da pipette tip a cikin tara shekaru da yawa kuma yana ɗaya daga cikin ƙwararrun masana'antun pipette tip a cikin tara da masu ba da kayayyaki a China. Muna da masana'anta, za mu iya ba da sabis na musamman. Idan kuna son siyan samfuran rahusa, da fatan za a tuntuɓe mu. Za mu samar muku da farashi mai gamsarwa.

Zafafan Kayayyaki

  • 50 I¼l Tukwici Mai Fassara Ga Hamilton

    50 I¼l Tukwici Mai Fassara Ga Hamilton

    Cotaus ® babban masana'anta ne kuma mai ba da shawarwarin pipette mai sarrafa kansa a China. Muna da shekaru 13 na ƙwarewar ƙwararru. Muna da wurin masana'anta don samar da gyare-gyaren samfur. 50μl Tukwici na Pipette na Hamilton yana da kyakkyawan aiki da fa'idar farashi, yana rufe kasuwannin Turai da Amurka.

    â Musammantawa: 50μl, m
    â Lambar samfur: CRAT050-H-TP-P
    â Sunan alama: Cotaus ®
    â Wurin asali: Jiangsu, China
    â Tabbacin inganci: DNase Kyauta, Kyauta RNase, Kyautar Pyrogen
    â Takaddun shaida: ISO13485, CE, FDA.
    â Kayan aiki da aka daidaita: Hamilton cikakken aikin enzyme immunoassay aiki, Hamilton cikakken tsarin lodi mai sarrafa kansa, Hamilton Microlab STAR jerin, Microlab Vantage, Microlab Nimbus, OEM Tignuppa, Zeus pipetting workstation.
    â Farashin: Tattaunawa
  • 12 Rijiyar Al'adar Kwayoyin cuta

    12 Rijiyar Al'adar Kwayoyin cuta

    Cotaus® masana'anta ne kuma mai ba da kayan amfani da dakin gwaje-gwaje a China tare da haɗakar R&D, samarwa da tallace-tallace. 12 To Cell Culture Plate ana amfani da su sosai a cikin bincike na asali na kimiyyar rayuwa, binciken ƙari, gano ƙwayoyin cuta da gano cutar, injiniyan kwayoyin halitta, binciken alluran rigakafi da haɓakawa.

    â Musammantawa:12 da kyau, m
    â Lambar samfur: CRCP-12-F
    â Sunan alama: Cotaus ®
    â Wurin asali: Jiangsu, China
    â Tabbacin inganci: DNase Kyauta, Kyauta RNase, Kyautar Pyrogen
    â Takaddun shaida: ISO13485, CE, FDA
    â Kayan aiki da aka daidaita: Ya dace da al'adun tantanin halitta
    â Farashin: Tattaunawa
  • 1000μl Tukwici na Pipette na Duniya don Rainin

    1000μl Tukwici na Pipette na Duniya don Rainin

    Cotaus yana da ƙungiyar R & D tare da ƙwarewar ƙira mai zaman kanta da ƙwararrun ƙwararrun masana'antar ƙirar ƙira, wanda aka haɓaka fiye da shekaru 13. 1000μl Universal Pipette tukwici don Rainin samfuri ne mai mahimmanci a gare mu kuma muna iya ba abokan cinikinmu. kewayon masu girma dabam na tukwici na pipette na duniya don Rainin. Har ila yau, muna iya ba da nau'i-nau'i na nau'i na pipette na pipettes guda ɗaya da tashoshi masu yawa don sauran manyan samfurori a kasuwa.

    ◉ Musammantawa: 1000μl, m
    ◉ Lambar samfur: CRPT1000-R-TP-9
    ◉ Sunan alama: Cotaus ®
    ◉ Wurin asali: Jiangsu, China
    ◉ Tabbacin inganci: DNase kyauta, RNase kyauta, kyauta na pyrogen
    ◉ Takaddun shaida: ISO13485, CE, FDA
    ◉ Kayan aiki da aka daidaita: Mai dacewa da pipettes na Rainin XLS (tashar guda ɗaya, tashoshi da yawa)
    ◉ Farashin: Tattaunawa
  • 8 Tashar Reagent Reservoirs

    8 Tashar Reagent Reservoirs

    Cotaus® 8 tashoshi reagent reservoirs an tsara su don taimakawa wajen maimaituwa ko canja wurin ruwa. Pyramid da Trough Bottom ƙira suna haɓaka ɗimbin ruwa don haɓaka reagent farfadowa ta hanyar tukwici na pipette. Ƙananan bayanin martaba yana da kyau don ƙananan nasihu masu girma. Yin amfani da bayyanannen polypropylene wanda ba shi da ƙarancin sinadarai don haɗa aikace-aikacen sinadarai don hana tafkunan tafki daga mannewa tare.

    ◉ Musammantawa: 4/8/12/96/384 kowane tashar
    ◉ Lambar samfur: CRRE-TP-8
    ◉ Sunan alama: Cotaus ®
    ◉ Wurin asali: Jiangsu, China
    ◉ Tabbacin inganci: DNase Kyauta, Kyautar RNase, Kyautar Pyrogen
    ◉ Takaddun shaida: ISO13485, CE, FDA
    ◉ Kayan aiki da aka daidaita: Ya dace da kayan sarrafa ruwa mai sarrafa kansa
    ◉ Farashin: Tattaunawa
  • 384 To 40μl Farantin PCR Mai Gaskiya

    384 To 40μl Farantin PCR Mai Gaskiya

    A matsayin ƙwararrun masana'anta, muna so mu samar muku da 384 Well 40μl m PCR Plate. Abubuwan da ake amfani da su na Cotaus ®PCR sun haɗa da faranti na PCR da bututun PCR, tare da farare da bayyanannun launuka. Tsarin siket ɗin ya haɗa da babu siket, rabin siket, cikakken siket da sauran rarrabuwa. Abubuwan amfani da PCR iri-iri suna samuwa don abokan ciniki don saduwa da buƙatun dakin gwaje-gwaje daban-daban. Plates PCR suna amfani da ingantaccen ingancin likita da aka shigo da shi polypropylene.

    â Takaddun shaida: 40µl, Cikakkun Siket mai Fassara
    â Lambar samfur: CRPC04-3-TP-FS
    â Sunan alama: Cotaus ®
    â Wurin asali: Jiangsu, China
    â Tabbacin inganci: DNase Kyauta, Kyauta RNase, Kyautar Pyrogen
    â Takaddun shaida: ISO13485, CE, FDA.
    â Aikace-aikacen: Ya dace da kayan aikin PCR gradient da kayan aikin PCR mai kyalli.
    â Farashin: Tattaunawa
  • 1000μl Tsawon Tsawon Universal Pipette Tukwici

    1000μl Tsawon Tsawon Universal Pipette Tukwici

    Kamfanin Cotaus® yana da tarihin ci gaba na fiye da shekaru goma, tare da yanki na masana'anta na 15,000m². Muna iya samar da abokan ciniki tare da 1000μl Extended Length Universal Pipette Tukwici. Muna da ƙungiyar bincike da haɓakawa tare da ƙwarewar ƙira mai zaman kanta da ƙwararrun ƙwararrun masana'antar ƙirar ƙira.

    â Musammantawa: 1025μl, m
    â Lambar samfur: CRPT1000-TP-L-9
    â Sunan alama: Cotaus ®
    â Wurin asali: Jiangsu, China
    â Tabbacin inganci: Kyauta na DNA, kyauta RNase, kyauta na pyrogen
    â Takaddun shaida: ISO13485, CE, FDA
    â Kayan aikin da aka daidaita: Mai jituwa tare da Dalong, Gilson, Eppendorf, ThermoFisher da sauran bututun iri-iri na cikin gida da na waje (jeri ɗaya/jeri da yawa)
    â Farashin: Tattaunawa

Aika tambaya

X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
Reject Accept